Lọc tách sương tinh IWATA AMF1200B-14D
Mã sản phẩm: AMF1200B-14D
Thương hiệu: ANEST IWATA - NHẬT BẢN
Giá: Liên hệ
  • Sản phẩm liên quan
Lọc tách sương tinh
Model: AMF1200B-14D
Thương hiệu: Iwata - Nhật bản
Nhập Khẩu và Phân Phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Chất liệu bóng kim loại được sử dụng để kháng dung môi tuyệt vời.
- Đội hình 1,4 MPa. (Ngoại trừ AMF500-10)
- Sử dụng cống tự động với khả năng hoạt động tuyệt vời. (Ngoại trừ AMF500-10 (D))
- Vận hành bằng tay của vòi xả rất dễ vận hành.
- Đường kính kết nối: Hệ thống thoát nước Rc 3 / 8B, Tốc độ dòng chảy tự động ở 0,7 MPa (L / phút) 1200 / 1,0 MPa
- Tốc độ dòng chảy (L / phút) 1600 / 1,4 MPa / L / phút) 2200 / Mức độ lọc (μm) 0,01
- Áp suất làm việc (MPa {kgf / cmf / cm}) 1.4
- Phạm vi sử dụng được (nhiệt độ chất lỏng (℃): 11,0 - 132,0 inch (5 - 60 cm))