Bộ lọc submicron không khí IWATA ASF2000B-14D
Mã sản phẩm: ASF2000B-14D
Thương hiệu: ANEST IWATA - NHẬT BẢN
Giá: Liên hệ
  • Sản phẩm liên quan
Bộ lọc submicron không khí
Model: ASF1300B-14D
Thương hiệu: Iwata - Nhật bản
Nhập Khẩu và Phân Phối: www.thietbioto.vn
Loại bỏ chất lạ rắn, dầu và mùi.
Loại bỏ các tạp chất như độ ẩm, dầu, bụi bẩn và thay đổi không khí sạch.
[Tính năng]
-Khả năng chống dung môi tuyệt vời do sử dụng vật liệu bóng kim loại.
・ Dòng sản phẩm tương thích với 1.4MPa (không bao gồm một số kiểu máy).
-Thông qua một cống tự động với khả năng hoạt động tuyệt vời.
-Là kiểu quay nên dễ dàng vận hành vòi xả dù là kiểu quay tay.
- Hiển thị định dạng dễ hiểu (bộ lọc submicron không khí).
Thông số kỹ thuật:
 -Đường kính kết nối: Rc1 / 2
 -Phương pháp xả: Tự động
 - Tốc độ dòng chảy ở 0,7MPa L / phút: 2.000
 - Tốc độ dòng chảy ở 1.0 MPa L / phút: 2.700
 - Tốc độ dòng chảy ở 1.4MPa L / phút: 3.700
 - Mức độ lọc: 0,3 μm
 - Áp lực: 1,4 MPa
 - Phạm vi nhiệt độ hoạt động (nhiệt độ chất lỏng): -5 đến 60°C (* Không đóng băng)