Súng sơn Iwata áp lực thấp cầm tay Anest Iwata WIDER1L-2-12J2S
Mã sản phẩm: WIDER1L-2-12J2S
Thương hiệu: ANEST IWATA - NHẬT BẢN
Giá: Liên hệ
  • Sản phẩm liên quan
Model: WIDER1L-2-12J2S (Model cũ: LPH-101-124LVS)
Thương hiệu - xuất xứ: ANEST IWATA - Nhật Bản
Nhập khẩu phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Trọng lượng nhẹ
- Dễ dàng bảo trì
- Bộ van khí ổn định hơn.
- Được mạ chrome Twiling như model cũ (LPH-101, LPH-200)
Ứng dụng:
- Sơn trên bề mặt gỗ và đồ nội thất, kim loại
Thông số kỹ thuật:
- Kiểu hút
- Đường kính vòi phun Φ: 1.2 mm
- Phun áp suất không khí: 0.1 Mpa
- Áp suất trong nắp khí: 0.049 Mpa
- Tiêu thụ khí: 200 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 60 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 170 mm
- Nguyên tử hóa cao
- Nắp không khí: WIDER1L-2-J2
- Đầu nối (khí): G1/4 (PF1/4)
- Đầu nối (chất lỏng): G1/4 (LPH-50, WIDER1L); G3/8 (WIDER2L)
- Độ nhớt: 20s / NK-2
- Khoảng cách phun: 150 mm