Súng phun sơn lót IWATA WIDER1-13H2G
Mã sản phẩm: WIDER1-13H2G
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn lót WIDER1-13H2G
Model: WIDER1-13H2G (model cũ: W-101-132G)
Thương hiệu - xuất xứ: Anest Iwata
Nhập khẩu và phân phối: www.thegioidungcu.vn
Thông số kỹ thuật:
- Cỡ Béc: 1.3mm
- Áp suất khí vào: 0.24 Mpa
- Lưu lượng khí tiêu thụ: 225L/phút
- Lưu lượng sơn ra: 160 mL/phút
- Khoảng cách phun: 200mm
- Rộng vệt phun: 175mm