Súng phun sơn cầm tay Anest Iwata WIDER2-12G2P
Mã sản phẩm: WIDER2-12G2P
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn ( Súng chưa bao gồm cốc)
Model: WIDER2-12G2P (Model cũ: W-200-122P)
Thương hiệu - xuất xứ: Anest Iwata - Nhật Bản
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Thiết kế nhỏ, gọn, nhẹ, phù hợp với tay cầm.
- Độ bền cao, hiệu quả sử dụng lớn.
- Trọng lượng cơ thể súng nhẹ
- Thân súng cân bằng
- Hiệu suất phun ổn định
- Sơn bám dinh ít, sơn phun đều phủ kín.
- Đề xuất phun cho sản phẩm từ 150 cm²
Thông số kỹ thuật:
- Kiểu phun: áp lực
- Cỡ béc: 1.2 mm
- Áp suất khí vào: 0.29 Mpa
- Lưu lượng khí tiêu thụ: 500 L/phút
- Lưu lượng sơn ra: 500 mL/phút
- Rộng vệt phun: 400 mm
- Khoảng cách giữa súng và vật phun: 250 mm