Súng phun sơn cầm tay Anest Iwata KIWAMI4L-V13LVX
Mã sản phẩm: KIWAMI4L-V13LVX
  • Sản phẩm liên quan
Model: KIWAMI4L-V13LVX (Model cũ: LPH-400-134LVX)
Thương hiệu - xuất xứ: Anest Iwata - Nhật Bản
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
Cân bằng trọng lực tốt
- Cốc nằm phía trên của súng phun, cần bằng trọng lực tốt đảm bảo vừa vặn với bàn tay người dùng.
- Tổng trọng lượng nhẹ hơn 15% so với những Model trước.
Sương mù phân tán tốt, vẹt phun phẳng và mỏng
Súng phun thân thiện với môi trường
Thông số kỹ thuật:
- Cỡ béc: 1.3 mm
- Áp suất khí vào: 0.11 Mpa
- Áp suất phun: 0,07 Mpa
- Lưu lượng khí tiêu thụ: 275 L/phút
- Lưu lượng sơn ra: 130 mL/phút
- Rộng vệt phun: 310 mm
- Khoảng cách giữa súng và vật phun: 200 mm