Súng phun sơn Anest Iwata WIDER4L-V14J2
Mã sản phẩm: WIDER4L-V14J2
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn
Model: WIDER4L-V14J2 (Model cũ: LPH-400-144LV)
Thông số kỹ thuật:
  . Áp suất khí: 0.11 MPa
  . Lỗ phun: 1.4 mm
  . Khí tiêu thụ: 270 lít/phút
  . Hình dạng: thẳng
  . Lượng phun sơn: 130 ml/phút
  . Khoảng cách phun: 200 mm
  . Độ rộng vệt phun: 290 mm