Súng phun sơn Anest Iwata WIDER4L-V13J2
Mã sản phẩm: WIDER4L-V13J2
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn
Model: WIDER4L-V13J2 (Model cũ: LPH-400-134LV)
Thông số kỹ thuật:
  . Áp suất khí: 0.11 MPa
  . Lỗ phun: 1.3 mm
  . Khí tiêu thụ: 270 lít/phút
  . Hình dạng: v khe
  . Lượng phun sơn: 110 ml/phút
  . Khoảng cách phun: 200 mm
  . Độ rộng vệt phun: 280 mm