Súng phun sơn Anest Iwata WIDER4-25W1
Mã sản phẩm: WIDER4-25W1
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn
Model: WIDER4-25W1 (Model cũ: W-400-251G)
Thông số kỹ thuật:
  . Áp suất khí: 0.29 MPa
  . Lỗ phun: 2.5 mm
  . Khí tiêu thụ: 360 lít/phút
  . Hình dạng: thẳng
  . Lượng phun sơn: 555 ml/phút
  . Khoảng cách phun: 250 mm
  . Độ rộng vệt phun: 380 mm