Súng phun sơn Anest Iwata WIDER4-12J2
Mã sản phẩm: WIDER4-12J2
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn
Model: WIDER4-12J2 (Model cũ: W-400-122G)
Thương hiệu - xuất xứ: Annest Iwata
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
Thông số kỹ thuật:
  . Áp suất khí: 0.20 MPa
  . Lỗ phun: 1.2 mm
  . Khí tiêu thụ: 280 lít/phút
  . Hình dạng: thẳng
  . Lượng phun sơn: 140 ml/phút
  . Khoảng cách phun: 250 mm
  . Độ rộng vệt phun: 230 mm