Súng phun sơn Anest Iwata WIDER1-15K1S
Mã sản phẩm: WIDER1-15K1S
Thương hiệu: ANEST IWATA - NHẬT BẢN
Giá: Liên hệ
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn
Model: WIDER1-15K1S (Model cũ: W-101-151S)
Thương hiệu - xuất xứ: Anest Iwata - Nhật Bản
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
Ứng dụng trong việc phun xịt , phun sơn chuyên dụng, phun sơn khuôn nhựa, chuyên sơn sửa...
-Độ bền cao, hiệu quả sử dụng lớn.
-Trọng lượng cơ thể súng nhẹ
-Thân súng cân bằng
-Hiệu suất phun ổn định
-Sơn bám dinh ít, sơn phun đều phủ kín.
Thông số kỹ thuật:
- Cỡ Béc: 1.5mm
- Áp suất khí vào: 0.24 Mpa
- Lưu lượng khí tiêu thụ: 145L/phút
- Lưu lượng sơn ra: 175 mL/phút
- Khoảng cách phun: 200mm
- Rộng vệt phun: 170mm