Súng phun sơn ANEST IWATA WIDER2L-10G2P
Mã sản phẩm: WIDER2L-10G2P
  • Sản phẩm liên quan
Model: WIDER2L-10G2P
Thương hiệu - xuất xứ: ANEST IWATA - Nhật Bản
Nhập khẩu phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Chưa bao gồm cốc
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính vòi phun Φ: 1.0 mm
- Phun áp suất không khí: 0.2 Mpa
- Áp suất trong nắp khí: 0.069 Mpa
- Tiêu thụ khí: 470 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 300 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 250 mm
- Nguyên tử hóa cao
- Nắp không khí: WIDER2L-G2
- Trọng lượng 375g
- Độ nhớt sơn: 20s/NK-2
- Khoảng cách giữa súng và vật phun: 150mm