Súng phun sơn ANEST IWATA WIDER1L-2-14J2S
Mã sản phẩm: WIDER1L-2-14J2S
Thương hiệu: ANEST IWATA - NHẬT BẢN
Giá: Liên hệ
  • Sản phẩm liên quan
Model: WIDER1L-2-14J2S (Model cũ: LPH-101-144LVS)
Thương hiệu - xuất xứ: ANEST IWATA - Nhật Bản
Nhập khẩu phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Chưa bao gồm cốc
- Trọng lượng nhẹ
- Dễ dàng bảo trì
- Bộ van khí ổn định hơn.
- Được mạ chrome Twiling như model cũ (LPH-101, LPH-200)
- Khoảng cách phun: 200 mm (cho tất cả các model)
- Độ nhớt: 20s / NK-2
- Đầu nối khí: G1/4
- Đầu nối sơn: G1/4
Ứng dụng:
- Sơn trên bề mặt gỗ và đồ nội thất, kim loại
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính vòi phun Φ: 1.4 mm
- Phun áp suất không khí: 0.1 Mpa
- Áp suất trong nắp khí: 0.049 Mpa
- Tiêu thụ khí: 200 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 80 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 180 mm