Súng phun sơn ANEST IWATA WIDER1L-2-12J2G
Mã sản phẩm: WIDER1L-2-12J2G
  • Sản phẩm liên quan
Model: WIDER1L-2-12J2G (Model cũ: LPH-101-124LVG)
Thương hiệu - xuất xứ: ANEST IWATA - Nhật Bản
Nhập khẩu phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Trọng lượng nhẹ
- Dễ dàng bảo trì
- Bộ van khí ổn định hơn.
- Độ nhớt: 20s / NK-2
Ứng dụng:
- Sơn trên bề mặt gỗ và đồ nội thất, kim loại, sửa chữa ô tô
Thông số kỹ thuật:
 . Đường kính vòi phun Φ: 1.2 mm
 . Phun áp suất không khí: 0.1 Mpa
 . Áp suất trong nắp khí: 0.049 Mpa
 . Tiêu thụ khí: 200 L/min
 . Lưu lượng sơn phun: 80 mL/min
 . Độ rộng vệt phun: 200 mm
 . Khoảng cách phun: 150 mm