Súng phun sơn ANEST IWATA KIWAMI4-V14WBX
Mã sản phẩm: KIWAMI4-V14WBX
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn ANEST IWATA
Model: KIWAMI4-V14WBX (Model cũ: W-400WBX-142G)
- Đầu phun G1 / 4 cái, đầu G1 / 4 đực.
- Đường kính vòi phun Φ: 1.4 mm
- Phun áp suất không khí: 0.20 Mpa
- Tiêu thụ khí: 370 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 200 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 390 mm
- Khoảng cách phun: 200 mm