Súng phun sơn ANEST IWATA KIWAMI4-V13WB2
Mã sản phẩm: KIWAMI4-V13WB2
  • Sản phẩm liên quan
Súng phun sơn ANEST IWATA
Model: KIWAMI4-V13WB2 (Model cũ: W-400WB-132G)
- Đầu phun G1 / 4 cái, đầu G1 / 4 đực.
- Đường kính vòi phun Φ: 1.3 mm
- Phun áp suất không khí: 0.18 Mpa
- Tiêu thụ khí: 390 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 160 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 300 mm
- Khoảng cách phun: 200 mm