Súng phun sơn ANEST IWATA KIWAMI4-13BA4
Mã sản phẩm: KIWAMI4-13BA4
  • Sản phẩm liên quan
Model: KIWAMI4-13BA4 (Model cũ: W-400-134G)
Thương hiệu - xuất xứ: ANEST IWATA - Nhật Bản
Nhập khẩu phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
- Chưa bao gồm cốc
- Kế thừa các tính năng của WIDER4, Sử dụng và thiết kế dễ dàng hơn bao giờ hết.
- Với sự thay đổi toàn bộ mô hình W-400 / LPH-400 lần đầu tiên sau 23 năm, "kiwami4" mới được bổ sung vào nhãn hiệu "kiwami" về súng phun sửa chữa ô tô. Tiếp nhận các tính năng của WIDER4 được tu sửa lại, chức năng và thiết kế đã được thiết kế lại để dễ sử dụng và tinh vi hơn bao giờ hết.
Thông số kỹ thuật:
- Độ nhớt sơn 20s / NK-2
- Đầu phun G1 / 4 cái, đầu G1 / 4 đực.
- Đường kính vòi phun Φ: 1.3 mm
- Phun áp suất không khí: 0.20 Mpa
- Tiêu thụ khí: 270 L/min
- Lưu lượng sơn phun: 220 mL/min
- Khoảng rộng sơn: 280 mm
- Khoảng cách phun: 200 mm