Máy vớt mâm - lazang VIMET WDC78028
Mã sản phẩm: WDC78028
Thương hiệu: VIMET
Giá: 697,000,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 292
  • Sản phẩm liên quan
Model: WDC78028
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính tiện tối đa: 780 mm
- Kích thước sửa chữa tối đa: 28 inch
- Tốc độ trục chính (biến tần): 0–3000 vòng/phút
- Tốc độ chạy dao cắt: 0.1–2500 mm/phút
- Tốc độ di chuyển trục X: 10000 mm/phút
- Hành trình trục X: 400 mm
- Tốc độ di chuyển trục Y: 18000 mm/phút
- Hành trình trục Y: 320 mm
- Kiểu gá dao: 25 × 25 mm
- Bề rộng ray dẫn hướng trục X: 25 mm
- Bề rộng ray dẫn hướng trục Y: 30 mm
- Loại động cơ trục X, Y: Servo
- Công suất động cơ chính: 5.5 kW
- Điện áp: 380 / 220 V
- Độ chính xác định vị của máy: 0.01 mm
- Trọng lượng tịnh / tổng: 1460 / 1518 kg
- Kích thước máy / đóng gói (D×R×C): 1300×1200×1800 / 1450×1530×1940 mm
Mô tả:
- Sử dụng công nghệ dò laser, không cần lập trình, tự động gia công và tự động cài đặt dao; hỗ trợ mâm bánh xe lên đến 28 inch.