Máy vớt CNC mâm - lazang VIMET WDC67024
Mã sản phẩm: WDC67024
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 258
  • Sản phẩm liên quan
Model: WDC67024
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính quay lớn nhất qua băng máy: 670 mm
- Dải tốc độ trục chính: 50 – 2000 vòng/phút
- Tốc độ di chuyển trục X: 12.000 mm/phút
- Tốc độ di chuyển trục Z:: 18.000 mm/phút
- Dạng giá dao: Row of cutter
- Công suất motor: 3 kW
- Motorchạy dao X: 4 / Z: 6 N·m
- Kích thước mâm/lốp hợp kim tối đa: 24 inch
- Tốc độ chạy dao cắt: 0.1 – 1800 mm/phút
- Hành trình trục X: 300 mm
- Hành trình trục Z: 400 mm
- Kích thước dao: 25 × 25 mm
- Loại Motor : Motor servo
- Độ chính xác định vị 0.01 mm
ƯU ĐIỂM SẢN PHẨM:
- Máy sử dụng cảm biến laser, không cần lập trình.
- Dễ học, dễ sử dụng, chỉ cần khoảng nửa giờ là có thể vận hành thành thạo.
- Thân máy bằng kết cấu thép, ray dẫn hướng độ chính xác cao.
- Hệ thống bôi trơn tự động, trục chính thép cường độ cao, tốc độ cao.
- Đường kính gia công bánh xe tối đa 24 inch.