Tuýp lục giác đen 3/8" Toptul KABE1220
Mã sản phẩm: KABE1220
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
  • Sản phẩm liên quan
Tuýp lục giác đen 3/8"
Model: KABE1220
Thương hiệu - xuất xứ: Toptul - Đài loan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Tuýp lục giác đen 3/8" KABE1215
. Size: 15mm
. Chiều dài: 65mm
. Kích thước: D1: 22mmD2: 22.0mm