Súng phun sơn HVLP TOPTUL KANA14N6
Mã sản phẩm: KANA14N6
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
  • Sản phẩm liên quan
Model: KANA14N6
Thương hiệu - Xuất xứ: TOPTUL - Đài Loan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
• Súng phun sơn trọng lực HVLP 1PC
• Cốc trọng lực nylon 1 CÁI
• Cờ lê đa năng 1PC
• Bàn chải làm sạch 1 CÁI
• Bộ lọc sơn 1PC
- Loại nguồn cấp dữ liệu Gravity
- Dung tích cốc 600 ml
- Vòi phun tiêu chuẩn 1,4 mm
- Vòi tùy chọn 1.0, 1.2, 1.3, 1.4, 1.5, 1.6, 1.8, 2.0, 2.5 mm
- Đầu ra chất lỏng 150 ml / phút
- Chiều rộng mô hình 310 mm