Máy doa xi lanh xe ôtô VDXL0500
Mã sản phẩm: VDXL0500
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
  • Sản phẩm liên quan
Máy doa xi lanh xe ôtô
Model: VDXL0500
Thương hiệu: VIMET
Phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính doa: 55-200mm
- Chiều sâu doa: 460mm
- Tốc độ trục chính (vô cấp): 30-1100 vòng/phút
- Tốc độ tiến (vô cấp): 0.02-0.4 mm/vòng
- Hành trình lên xuống (đầu máy): 550mm
- Hành trình dọc bàn máy: 760mm
- Hành trình ngang bàn máy: 120mm
- Khoảng cách từ trục chính đến mặt phẳng đứng: 290mm
- Kích thước bàn máy: 1000 x 500mm
- Kích thước máy DxRxC: 1200 x 1600 x 2000mm