Kích thủy lực 150 tấn Powerram JLPC1502
Mã sản phẩm: JLPC1502
Thương hiệu: POWERRAM - ĐÀI LOAN
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 418
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: JLPC1502
Thương hiệu và xuất xứ: Powerram - Đài Loan
Nhập khẩu và phân phối: thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
Áp suất làm việc: áp suất maximum 700 bar hoặc 10000 psi
Kiểu ren khớp nối nhanh: NPT 3/8 inch
Vật liệu vỏ xylanh (kích): Thép sơn tĩnh điện, phủ nitride đen bóng
Tải trọng danh định: 150 tấn
Hành trình: 45mm
Dung tích dầu: 963 cm3
Chiều cao đóng A: 148 mm
Chiều cao công tác B: 193 mm (khi xylanh đi hết hành trình).
Đường kính thân xylanh D: Ø 175 mm.
Đường kính lòng xylanh E: Ø 165 mm.
Đường kính ty J: Ø 150 mm
Khoảng cách từ đáy tới tâm khớp nối nhanh H: 27 mm.
Khoảng cách từ đĩa động đến mặt kích thủy lực K: 9 mm.
Góc lệch động của đĩa R: 5 độ
Góc lệch giữa khớp nối nhanh và khoen tay cầm: 30 độ
Độ dày đai an toàn S: 40 mm.