Cờ lê vòng đóng cong GED0100250S Gedore
Mã sản phẩm: GED0100250S
Thương hiệu: GEDORE
  • Sản phẩm liên quan
Model: GED0100250S
Hãng sản xuất và xuất xứ : Gedore - Germany
Nhập khẩu và phân phối : VIMET CORP
Cờ lê vòng đóng (cong) 27 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 30 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 32 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 36 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 41 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 46 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 50 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 55 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 60 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 65 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 70 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 75 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 80 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 85 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 90 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 95 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 100 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 110 mm
Cờ lê vòng đóng (cong) 115 mm