Cờ lê 2 đầu vòng Toptul AABM2123
Mã sản phẩm: AABM2123
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
  • Sản phẩm liên quan
Cờ lê 2 đầu vòng 21x23mm
Model: AABM2123
Thương hiệu - xuất xứ: Toptul - Đài loan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Cờ lê 2 đầu vòng 21x23mm AABM2123
. Size: 21x23mm
. Chiều dài: 255mm
. B: 31.8mm ; D: 35.0mm ; S1: 12.3mm ; S2: 12.3mm