Cầu nâng ô tô cắt kéo VIMET VSLW5500
Mã sản phẩm: VSLW5500
Thương hiệu: VIMET
  • Sản phẩm liên quan
Model: VSLW5500 | VM-D55
Thương hiệu: VIMET
Phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật
- Công suất nâng: 5500kg
- Chiều cao nâng max: 1850 + 450mm
- Chiều cao nâng min: 380mm
- Chiều rộng bàn nâng: 620mm
- Sức nâng: 5500mm(12100lb)
- Chiều cao nâng: 1850mm(72.8")
- Thời gian nâng/hạ: 55s/55s
- Chiều rộng: 2040mm(80")
- Chiều dài bàn nâng: 5000mm(196.8")
- Chiều dài tổng: 5500mm(216.5")