Cầu nâng cắt kéo chỉnh góc lái VIMET VSLW4500
Mã sản phẩm: VSLW4500
Thương hiệu: VIMET
  • Sản phẩm liên quan
Model: VSLW4500
Thương hiệu: Vimet
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
* Thông số kỹ thuật :
- Công suất nâng: 4500kg
- Chiều cao nâng max: 1850 + 450mm
- Chiều cao nâng min: 330mm
- Chiều rộng bàn nâng: 620mm
- Khoảng cách giữa 2 bàn nâng: 800mm
- Sức nâng: 4500kg ( 9900lb )
- Chiều cao nâng: 1850mm(72.8")
- Thời gian nâng/hạ: 55s/55s
- Chiều rộng: 2040mm(80")
- Chiều dài bàn nâng: 4500mm ( 177")
- Chiều dài tổng: 5000mm( 196.8'')